คุณประจักษ์ - คุณละออ ตั้งคารวคุณ ประธาน - รองประธานกรรมการ มูลนิธิคุณแม่ลี้กิมเกียว ตั้งคารวคุณ ร่วมกับ ทีโอเอ แจกถุงยังชีพ จำนวน 500 ชุด เพื่อช่วยเหลือประชาชนที่ได้รับผลกระทบจากวิกฤติโควิด-19 ในพื้นที่ชุมชนเขตคันนายาว โดยมี คุณชูชาติ พุ่มน้อย ผู้อำนวยการเขตคันนายาว เป็นผู้รับมอบ ร่วมด้วย ร.ท.พญ.ปิยะชนก ตั้งคารวคุณ คุณกานต์ มูสิกะ อดีต สก.เขตจตุจักร คุณศรีสอาด ชั้นสามารถ และ คุณเบญจมาศ ชาญประดิษฐ์ ณ วัดราษฎร์ศรัทธาธรรม (วัดบางชัน)
![](https://foundation8.sgp1.digitaloceanspaces.com/public/article_image/16276387600.png)
![](https://foundation8.sgp1.digitaloceanspaces.com/public/article_image/16276392941.png)
![](https://foundation8.sgp1.digitaloceanspaces.com/public/article_image/16276392952.png)
![](https://foundation8.sgp1.digitaloceanspaces.com/public/article_image/16276392953.png)
![](https://foundation8.sgp1.digitaloceanspaces.com/public/article_image/16276392954.png)